ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUROSIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 183/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURINE 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 618/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUROSEMIDE TABLETS 40 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 353/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FRUSEMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 208/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | DIMASIX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 288/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDRIL - F |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 76/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | LASIX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 287/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURETIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1662/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUROMIDE 500 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 805/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FEMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 195/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | ROSEMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 71/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURIDE 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 41/55 |
