ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACAP KIDS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 299/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYRANAR SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 49/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 163/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARAMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 530/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 32/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARAXIA 120 SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวา เมดิซีน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยาวราช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 39/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PAMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 150 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 209/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL SYRUP 6-12 |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 760/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYCETOL - Y |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 101/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYRACON FORTE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 338/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARAGEN |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 47/32 |
