ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | pomalidomide |
| ชื่อทางการค้า : | POMALID 4 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 94/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PANADOL CHILDREN 1-5 YEARS ORANGE FLAVOUR |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 739/68(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PANADOL CHILDREN 1-5 YEARS STRAWBERRY FLAVOUR |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 740/68(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PANADOL CHILDREN 1-5 YEARS TUTTI FRUTTI FLAVOUR |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 741/68(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PANADOL CHILDREN 5-12 YEARS ORANGE FLAVOUR |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 240 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 742/68(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PANADOL CHILDREN 5-12 YEARS TUTTI FRUTTI FLAVOUR |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 240 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 744/68(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PANADOL CHILDREN 5-12 YEARS STRAWBERRY FLAVOUR |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 240 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 745/68(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | valproic acid+sodium valproate |
| ชื่อทางการค้า : | PROLONGED-RELEASE SODIUM VALPROATE TABLETS 500 MG |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 145 MG+333 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ห้างหุ้นส่วนจำกัด ภิญโญฟาร์มาซี |
| เลขทะเบียน : | 2C 9/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | valproic acid+sodium valproate |
| ชื่อทางการค้า : | PROLONGED-RELEASE SODIUM VALPROATE TABLETS 200 MG |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 58 MG+133.20 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ห้างหุ้นส่วนจำกัด ภิญโญฟาร์มาซี |
| เลขทะเบียน : | 2C 10/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | technetium (99mTc) pentetic acid:Pentasodium Pentetate (DTPA-5Na) |
| ชื่อทางการค้า : | POLTECHDTPA |
| รูปแบบ : | Kit for radiopharmaceutical preparation |
| ความแรง : | 13.25 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไบโอจีนีเทค จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 40/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | technetium (99mTc) sestamibi:Tetrakis (2-methoxyisobutylisocyanide) copper (I) tetrafluoroborate |
| ชื่อทางการค้า : | POLTECHMIBI |
| รูปแบบ : | Kit for radiopharmaceutical preparation |
| ความแรง : | 1 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไบโอจีนีเทค จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 14/68 |
