ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACAP (PARACETAMOL TABLET 500 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท พอนด์ เคมีคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 15096/67 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciclosporin |
| ชื่อทางการค้า : | PANIMUN BIORAL 25 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไบโอจีนีเทค จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 82/67 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciclosporin |
| ชื่อทางการค้า : | PANIMUN BIORAL 100 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไบโอจีนีเทค จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 83/67 |
| ชื่อสารสำคัญ : | progesterone |
| ชื่อทางการค้า : | PROGES 200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 10/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | progesterone |
| ชื่อทางการค้า : | PROGES 100 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 11/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hypromellose (hydroxypropyl methyl cellulose ) |
| ชื่อทางการค้า : | PRO VIZ |
| รูปแบบ : | eye drop |
| ความแรง : | 3 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด (มหาชน) |
| เลขทะเบียน : | 1A 740/67(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | antazoline hydrochloride+tetrahydrozoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PRO VIZ-A |
| รูปแบบ : | eye drop |
| ความแรง : | (0.5 MG+0.4 MG)/1 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด (มหาชน) |
| เลขทะเบียน : | 2A 732/67(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | paclitaxel |
| ชื่อทางการค้า : | PACLITAXEL |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 6 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ชูมิตร 1967 จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 66/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | palbociclib |
| ชื่อทางการค้า : | PALBIS 75 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แคมเบอร์ ฟาร์มาซูติคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 32/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | palbociclib |
| ชื่อทางการค้า : | PALBIS 100 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แคมเบอร์ ฟาร์มาซูติคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 33/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | palbociclib |
| ชื่อทางการค้า : | PALBIS 125 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แคมเบอร์ ฟาร์มาซูติคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 34/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pazopanib |
| ชื่อทางการค้า : | PAZONIB 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 22/68(NG) |
