ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | pazopanib |
| ชื่อทางการค้า : | PAZONIB 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | propofol |
| ชื่อทางการค้า : | PROPOTROY |
| รูปแบบ : | emulsions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เมอร์สเมดิก (ไทยแลนด์) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 12/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL KABI |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เฟรเซนีอุส คาบี (ไทยแลนด์) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 30/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | promethazine |
| ชื่อทางการค้า : | PHENERGIC OS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ห้างหุ้นส่วนสามัญ พรีเมด ฟาร์มา |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Sodium pyrophosphate decahydrate |
| ชื่อทางการค้า : | POLTECHRBC |
| รูปแบบ : | Lyophilisate for solution for injection |
| ความแรง : | 13.40 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไบโอจีนีเทค จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 17/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Amino acid solution for newborns |
| ชื่อทางการค้า : | PED AMINE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไทยโอซูก้า จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 17/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pemetrexed |
| ชื่อทางการค้า : | PEMETREXED SEACROSS 100 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ห้างหุ้นส่วนจำกัด ภิญโญฟาร์มาซี |
| เลขทะเบียน : | 1C 3/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pemetrexed |
| ชื่อทางการค้า : | PEMETREXED SEACROSS 500 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ห้างหุ้นส่วนจำกัด ภิญโญฟาร์มาซี |
| เลขทะเบียน : | 1C 4/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pazopanib |
| ชื่อทางการค้า : | PAZOTOR 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ทอร์เรนท์ ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 118/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pomalidomide |
| ชื่อทางการค้า : | POMALID 1 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 91/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pomalidomide |
| ชื่อทางการค้า : | POMALID 2 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 92/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pomalidomide |
| ชื่อทางการค้า : | POMALID 3 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 3 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 93/68(NG) |
