ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYRACON FORTE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 250 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 338/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARAGEN |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 47/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYCETOL DROPS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 710/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYRACON DROPS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 860/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARAGEN |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 17/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PAMOL DROPS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 500 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 216/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL TABLETS FOR CHILDREN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 120 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 176/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2108/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA 325 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 146/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL TABLETS-325 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 497/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA- DEX TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 325 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/39 |
