ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PADARRIN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ดาด้า ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 652/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 665/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACET SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2233/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1145/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYRACON LIQUID |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1761/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 655/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYRACON LIQUID |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1209/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 311/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARA - SWEET |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 576/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACET SYRUP FRX |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 566/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PARACETAMOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 120 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 447/51 |
