ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Vitamin B-complex, other combinations |
| ชื่อทางการค้า : | MULTIVITAMIN SYRUP WITH LYSINE |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท พรอคเตอร์ แอนด์ แกมเบิล เทรดดิ้ง (ประเทศไทย) |
| เลขทะเบียน : | 2C 5/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | MEPROLOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ยูโทเปี้ยน จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 25/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | thiamazole (methimazole) |
| ชื่อทางการค้า : | METHIMA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ยูเมด้า จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cladribine |
| ชื่อทางการค้า : | MAVENCLAD |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เมอร์ค จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15034/63(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mycophenolate mofetil |
| ชื่อทางการค้า : | MYCOPHENOLATE LOTUS 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โลตัส ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15026/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ezetimibe |
| ชื่อทางการค้า : | MIBEAZ (10 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท สยามเภสัช จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pemetrexed |
| ชื่อทางการค้า : | MYPREXIN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 3/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MAGESIC CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 39/63 |
| ชื่อสารสำคัญ : | memantine |
| ชื่อทางการค้า : | MEMANTIA 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โปลิฟาร์ม จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | memantine |
| ชื่อทางการค้า : | MEMANTIA 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โปลิฟาร์ม จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mycophenolate mofetil |
| ชื่อทางการค้า : | MYCOPHENOLATE LOTUS 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โลตัส ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15070/63(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MENOPANE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 70/63 |
