ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | pyridostigmine bromide |
| ชื่อทางการค้า : | MESTINON 60 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เมนารินี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 89/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | MERTIGO 12 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 12 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 190/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | MERISLON (12 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 12 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 190/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | MERLIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 6 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | MERTIGO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 6 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 272/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betahistine mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | MERISLON (6 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 6 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 189/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | MANORON TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 254/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | MEDRIZINE-P TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 286/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flunarizine |
| ชื่อทางการค้า : | MORIZIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 596/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MEDIZOLE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2018/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANODAZOLE CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1068/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYDAZOLE CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 330/55 |
