ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | MANOBROZIL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 740/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | MILPID - 600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 145/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | MILPID - 900 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 900 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 144/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MAZOLE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 374/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCOTOPIC |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 770/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCOZOLE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1139/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYDA CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 726/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYSAB |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ศิริบัญชา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 372/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYKODERM |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | 1 gm/100 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 124/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYDA (POWDER) |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | 1 gm/100 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 198/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCODERM - C |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | 1 gm/100 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 187/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MICODERM CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2653/28 |
