ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | reserpine+hydrochlorothiazide+hydralazine |
| ชื่อทางการค้า : | MANO-AP-ES |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.1 MG+15 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 663/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | MANOSIX TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 179/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODURETIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 242/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MINITIC TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 247/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODUZIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 140/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diosmin+Hesperidin |
| ชื่อทางการค้า : | MESLON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 450 MG+50 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | MELOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 212/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | METPROLOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 371/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | MELOC TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 357/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | METOPROLOL 100 STADA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สตาดา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 177/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | timolol+hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODUMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+25 MG+2.5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 32/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | manidipine |
| ชื่อทางการค้า : | MADIPLOT 10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 1/49(N) |
