ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | MONOSORB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 264/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | trimetazidine |
| ชื่อทางการค้า : | MATENOL MR |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 35 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 24/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | trimetazidine |
| ชื่อทางการค้า : | MATENOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1031/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | METPATA 125 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 233/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | MEFPA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MANOXIDIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 292/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MOSADIL-10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 189/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MODIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1281/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MANOXIDIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 293/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MIDIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 373/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MOSADIL-5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 181/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | MINOXTEC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 219/55 |
