ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | mecobalamin |
| ชื่อทางการค้า : | MECZE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 279/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methoxy polyethylene glycol-epoetin beta |
| ชื่อทางการค้า : | MIRCERA(R) (100 MCG/0.3 ML PRE-FILLED SYRINGE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mcg/1prefilled syringe (0.3 ml) |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 73/51(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | methoxy polyethylene glycol-epoetin beta |
| ชื่อทางการค้า : | MIRCERA (120 MCG/0.3 ML PRE-FILLED SYRINGE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 120 mcg/0.3 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/53(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | methoxy polyethylene glycol-epoetin beta |
| ชื่อทางการค้า : | MIRCERA(R)(150 MCG/0.3 ML PRE-FILLED SYRINGE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 150 mcg/1prefilled syringe (0.3 ml) |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 74/51(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | methoxy polyethylene glycol-epoetin beta |
| ชื่อทางการค้า : | MIRCERA(R) (50 MCG/0.3 ML PRE-FILLED SYRINGE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mcg/0.3 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 71/51(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | methoxy polyethylene glycol-epoetin beta |
| ชื่อทางการค้า : | MIRCERA(R) (75 MCG/0.3 ML PRE-FILLED SYRINGE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 75 mcg/1prefilled syringe (0.3 ml) |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 72/51(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mannitol |
| ชื่อทางการค้า : | MANNITOL INJECTION B.P. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 309/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mannitol |
| ชื่อทางการค้า : | MANNITOL 20% A.N.B. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เอ็น.บี.ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 552/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dronedarone |
| ชื่อทางการค้า : | MULTAQ (400 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 34/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | MONOLIN 20 MG SR |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 494/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | MONOLIN 60 MG SR |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 493/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | MONOLIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 319/39 |
