ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | warfarin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MAFORAN 5 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 98/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | warfarin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MORFARIN-5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 190/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenecteplase |
| ชื่อทางการค้า : | METALYSE 8,000 U |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอริงเกอร์ อินเกลไฮม์ (ไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 13/47(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | iron, Vitamin B-complex, vitamin C, vitamin D, vitamin K and minerals |
| ชื่อทางการค้า : | MANOFERVIT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 385/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mecobalamin |
| ชื่อทางการค้า : | MERABIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 142/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mecobalamin |
| ชื่อทางการค้า : | METHYCOBAL INJECTION 500 MCG. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 0.5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอไซ (ประเทศไทย) มาร์เก็ตติ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 344/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mecobalamin |
| ชื่อทางการค้า : | MECOBAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 73/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mecobalamin |
| ชื่อทางการค้า : | MECOBA 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 242/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mecobalamin |
| ชื่อทางการค้า : | MECOBIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 473/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mecobalamin |
| ชื่อทางการค้า : | METHYL-B |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 306/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mecobalamin |
| ชื่อทางการค้า : | METHYCOBAL 500 MCG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 3/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mecobalamin |
| ชื่อทางการค้า : | METHYCOBAL 500 UG (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอไซ (ประเทศไทย) มาร์เก็ตติ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 28/34 |
