ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | calcium carbonate |
| ชื่อทางการค้า : | MANOCAL 1000 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1000 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1090/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calcium carbonate |
| ชื่อทางการค้า : | MANOCAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 350 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 304/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calcium chloride+cyanocobalamin |
| ชื่อทางการค้า : | MANO - CAL - B12 INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (500 MG+500 MCG)/10 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 276/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | MAGNESIUM SULFATE INJECTION 10% |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 2138/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | MAGNESIUM SULFATE INJECTION 50% |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 2165/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | magnesium oxide |
| ชื่อทางการค้า : | MAGORAL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 84.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 125/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | alglucosidase alfa |
| ชื่อทางการค้า : | MYOZYME(R) (POWDER FOR CONCENTRATE FOR SOLUTION FOR INFUSION) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 26/55(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | warfarin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MAFORAN 1MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 131/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | warfarin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MAFORAN 2 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 81/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | warfarin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MAFORAN 3 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 3 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 97/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | warfarin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MORFARIN-3 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 3 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 189/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | warfarin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MAFORAN 4 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 82/46 |
