ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 ml/1 bottle |
| ผู้รับอนุญาต : | สตาร์แล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 59/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เอ็น.บี.ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 843/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR IRRIGATION A.N.B. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เอ็น.บี.ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 259/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | SWI T.O. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 259/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 3 ml/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2205/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์(1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 241/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILISED WATER FOR INJECTIONS B.P. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 52/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | STARGESIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ห้างขายยาตราเจ็ดดาว จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 37/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SBOB(CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไทยนครพัฒนา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 203/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | spironolactone |
| ชื่อทางการค้า : | SPIRONEX 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เบสซี่แอรอน จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 200/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | spironolactone |
| ชื่อทางการค้า : | SPIRONEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เบสซี่แอรอน จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 193/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | SPEDIFEN 400 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอส.เอ็ม.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 41/62 |
