ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1975/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 399/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 343/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 424/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด บีเอฟเอส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 499/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 ml/1 ampoule |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 393/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 ml/1 bottle |
| ผู้รับอนุญาต : | เยเนอรัล ฮอสปิตัล โปรดัคส์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1629/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR IRRIGATION U.S.P. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 ml/1 bottle |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 124/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | SWI IRRIGATION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 ml/1 bottle |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 506/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STERILE WATER FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 ml/1 bottle |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เอ็น.บี.ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 212/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | STWI |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 ml/1 bottle |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเบิ้ล เมดิคอล จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 303/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Water For Injection |
| ชื่อทางการค้า : | SWI |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 ml/1 bottle |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์ม่า อินโนวา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 260/49 |
