ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | trastuzumab |
| ชื่อทางการค้า : | OGIVRI 150 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 150 mg/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ซิลลิค ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15027/61(NBS) |
| ชื่อสารสำคัญ : | trastuzumab |
| ชื่อทางการค้า : | OGIVRI 440 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 440 mg/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ซิลลิค ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15026/61(NBS) |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | OSTAREN |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1666/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | OSTAREN |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 96/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ORTENAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 54/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | OVAREN 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 211/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | OSTAREN INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 312/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | ORPROFEN |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 551/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | OMNIFEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 370/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | OMNIFEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 402/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | OSTEMED CAPLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 MG+325 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 123/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OMEFLEX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 394/50 |
