ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOMAC-200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 78/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFTOP-200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | จีไอเอส ฟาร์มา, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 65/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OCIN 300 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 247/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOMAC-400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 73/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OLFOVEL 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 44/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | entecavir |
| ชื่อทางการค้า : | ORATA 0.5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 48/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | entecavir |
| ชื่อทางการค้า : | ORATA 1 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 49/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | OXOL |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | คอสม่า เมดิคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 39/51(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | OXALIP INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อเมริกัน ไต้หวัน ไบโอฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 5/46(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | OXALIPLATIN 5 MG/ML |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แปซิฟิค เฮลธ์แคร์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 46/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | OXITAN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟรเซนีอุส คาบี (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 19/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | OPATIN I.V.INJECTION 5 MG/ML |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อี ยู ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 43/57(NG) |
