ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | azithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ONZET (FOR ORAL SUSPENSION) |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 35/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | azithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ONZET-P (FOR ORAL SUSPENSION) |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOMAC I.V |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 42/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOXA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 445/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOCEE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 825/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOXAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 180/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOMET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 754/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOCEE 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 706/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOXTIN-200 TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 488/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | ORIVID 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 174/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFLOXYL 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 186/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ofloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | OFACIN 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 568/56 |
