ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | ORINA |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 461/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | ORACORTIA |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 36/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | ORACORTIA |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 366/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | ORREPASTE |
| รูปแบบ : | oral paste |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทโช ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 66/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole |
| ชื่อทางการค้า : | OMEC 20 MG. CAPSULES |
| รูปแบบ : | enteric-coated capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 150/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole |
| ชื่อทางการค้า : | OPRAMED |
| รูปแบบ : | enteric-coated capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 230/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole |
| ชื่อทางการค้า : | O-SID (CAPSULE) |
| รูปแบบ : | enteric-coated capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole |
| ชื่อทางการค้า : | OMESEC |
| รูปแบบ : | enteric-coated capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole |
| ชื่อทางการค้า : | OMEC (N) 20 MG. CAPSULES |
| รูปแบบ : | enteric-coated capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 185/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole |
| ชื่อทางการค้า : | OMEMAN CAPSULE |
| รูปแบบ : | enteric-coated capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 789/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole |
| ชื่อทางการค้า : | OMEPRAZOLE |
| รูปแบบ : | enteric-coated capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | omeprazole |
| ชื่อทางการค้า : | OMEPRAZOLE |
| รูปแบบ : | enteric-coated capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 24/48 |
