ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | OSTAREN INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 312/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | ORPROFEN |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 551/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | OMNIFEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 370/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | OMNIFEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 402/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | OSTEMED CAPLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 MG+325 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 123/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OMEFLEX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 394/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OSTEOTIN 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 333/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OSAMINE-S |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 1500 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 385/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OSTEOTIN |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 1500 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 78/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OSSO - FLEX 1500 POWDER (ORANGE) |
| รูปแบบ : | oral powders |
| ความแรง : | 1500 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 336/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glucosamine |
| ชื่อทางการค้า : | OSAMINE 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 141/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac |
| ชื่อทางการค้า : | OSTAREN |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 165/38 |
