ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | anastrozole |
| ชื่อทางการค้า : | ARIMIDEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสตร้าเซนเนก้า (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 45/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | exemestane |
| ชื่อทางการค้า : | AROMASIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 71/43(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | leflunomide |
| ชื่อทางการค้า : | ARAVA ( 20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 78/42(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tocilizumab |
| ชื่อทางการค้า : | ACTEMRA (162 MG SOLUTION FOR INJECTION IN PRE-FILLED SYRINGE) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 162 mg/0.9 ml prefilled syringe |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 18/60(NBC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tocilizumab |
| ชื่อทางการค้า : | ACTEMRA(R) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 15/52(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tacrolimus |
| ชื่อทางการค้า : | ADVAGRAF(R) 0.5 MG |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 0.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสเทลลัส ฟาร์มา (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 7/54(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tacrolimus |
| ชื่อทางการค้า : | ADVAGRAF(R) 1 MG |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสเทลลัส ฟาร์มา (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 8/54(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tacrolimus |
| ชื่อทางการค้า : | ADVAGRAF 3 MG |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 3 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสเทลลัส ฟาร์มา (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 50/60(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | azathioprine |
| ชื่อทางการค้า : | AZATHIOPRINE TABLETS BP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | azathioprine |
| ชื่อทางการค้า : | AZATHIOPRINE PCH |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โลตัส ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 47/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | indometacin |
| ชื่อทางการค้า : | ANDOCIT |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 142/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | indometacin |
| ชื่อทางการค้า : | AMMI - INDOCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 898/28 |
