ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | melphalan |
| ชื่อทางการค้า : | ALKERAN (TABLETS 2 MG ) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจ เอส วิชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 92/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methotrexate |
| ชื่อทางการค้า : | ALLTREX |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 140/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methotrexate |
| ชื่อทางการค้า : | ALLTREX |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 59/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxorubicin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ADRIBLASTINA |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 179/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxorubicin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ADRIBLASTINA (INJ 50 MG) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 180/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxorubicin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ADRIM |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เฟรเซนีอุส คาบี (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 87/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bevacizumab |
| ชื่อทางการค้า : | AVASTIN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 18/58(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | imatinib mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | ALVOTINIB 100 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อัลโวเจน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 29/57(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | imatinib mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | ALVOTINIB 400 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อัลโวเจน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 30/57(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | arsenic trioxide |
| ชื่อทางการค้า : | ASADIN INJECTION 1 MG/ ML |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อเมริกัน ไต้หวัน ไบโอฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 81/50(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | anastrozole |
| ชื่อทางการค้า : | AREMED 1 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 22/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | anastrozole |
| ชื่อทางการค้า : | ANASTROZOLE SANDOZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 97/60(NG) |
