ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | indometacin |
| ชื่อทางการค้า : | API - PYRIN 25 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชาญกิจเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 335/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | AMMINAC |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 131/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ARCLONAC 50 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 101/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ALMIRAL INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 187/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | acemetacin |
| ชื่อทางการค้า : | ACEO CAPSULES RETARD 90 MG |
| รูปแบบ : | SR capsule |
| ความแรง : | 90 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อเมริกัน ไต้หวัน ไบโอฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 9/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | AMMIDENE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 182/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ANMATIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคนยากุ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 396/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | APROFEN 200 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 136/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | ANUFEN 200 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1108/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | APROFEN 400 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 145/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | AMBUFEN 400 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 35/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | ANUFEN 400 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1056/43 |
