ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 63/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 9/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | MENATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี แอนด์ พี ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 227/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 663/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | PHAMAMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 712/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | VOMINATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 770/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 297/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 362/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 990/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | VOMEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 202/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 190/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | VOMEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 66/52 |
