ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMONATE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 742/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMESIAN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 404/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | NAVAMIN (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 399/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMONATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1990/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พิคโก้ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 530/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DRAMAMINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 726/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1689/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DENIM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1719/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMEN BRYWOOD TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1855/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | PHAMAMIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 278/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 719/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1490/30 |
