ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | MCXY-CP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+325 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 9/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | DECOLGEN PRIN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+500 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนิแล็บ ฟาร์มาซูติคอลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 289/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | TIFFY DEY |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+500 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 3/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | LENSEN COLD |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+500 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 52/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | VERACOLD VT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+500 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 183/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | HUDDY |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+500 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 83/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | FROSSY-TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 MG+500 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 691/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | MERCID - PLUS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 MG+500 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | มาซา แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | MCXY - COLD |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 MG+500 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 55/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+salicylamide+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | COS 464 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 4 MG+250 MG+200 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 293/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | MOTIVAN INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 141/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIVOMIT |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 583/36 |
