ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DAMA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 260/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DEMEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 276/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | NAVAMED (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 371/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 501/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 404/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 52/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | DIPHENHYDRAMINE CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 403/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PHENMED CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 611/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HISTIDAL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 323/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SEDI CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 936/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | DIBENDRYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 401/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CODIPHEN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 824/40 |
