ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | SEA ORS SODIUM - 75 (8 OZ, MIXED FRUIT FLAVOUR) |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 43/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | SEA ORS SODIUM - 75 (MIXED FRUIT FLAVOUR) |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 44/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | OREDA R.O. |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 135/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | CERA ORS |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 52/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | ELECTROHOF |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 36/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | WEEWA ORS POWDER |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 140/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | WEEWA ORS POWDER |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 141/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | DELYTE ORS (ORANGE) |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 20/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | REKA ORS POWDER |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 59/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | O - SALINE |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 13/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODIM CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1715/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TEDIUM CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2583/28 |
