ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | REKA ORS POWDER |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 59/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | O - SALINE |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 13/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODIM CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1715/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TEDIUM CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2583/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MONOX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 913/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | LOMIDE (2 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1526/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | IMPELIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 625/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MANODIUM CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 457/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | DAINOX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 187/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | IMONOX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HIMLOMIDE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 416/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loperamide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MECODIUM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 447/55 |
