ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | BABI-LYTE |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 199/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | BABI-LYTE H (ORANGE FLAVOUR) |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 200/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | SEA ORS |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 201/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | SEA ORS (ORANGE FLAVOUR) |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 202/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | BI-LYTE H |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 135/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | SEA ORS - H (ORANGE FLAVOUR) (8 OZ) |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 66/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | SEA ORS-H (8 OZ) |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 67/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | X - L OREDA |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 254/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | ORS - MEDICINE |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 107/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | S.T.KIT |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 57/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | OREDA R.O. |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 108/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | OSRA R.O. |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 157/48 |
