ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | furazolidone+kaolin+pectin |
| ชื่อทางการค้า : | FULIN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (50 MG+3 G+225 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 112/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furazolidone+kaolin+pectin |
| ชื่อทางการค้า : | DIOCIN SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | (60 MG+3 G+150 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 436/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furazolidone |
| ชื่อทางการค้า : | FURAZOLIDONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 76/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furazolidone |
| ชื่อทางการค้า : | FURAZOLIDONE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พัฒนาการเภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1930/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furazolidone |
| ชื่อทางการค้า : | FURAZOLIDONE 100 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2712/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nifuroxazide |
| ชื่อทางการค้า : | ERFUXIDE CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 477/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nifuroxazide |
| ชื่อทางการค้า : | ERFUZIDE (ORAL SUSPENSION) |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 218 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 265/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nifuroxazide |
| ชื่อทางการค้า : | FUNIDE |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 218 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | nifuroxazide |
| ชื่อทางการค้า : | FUROX |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 218 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 245/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | medicinal charcoal |
| ชื่อทางการค้า : | CA-R-BON |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 260 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 451/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | medicinal charcoal |
| ชื่อทางการค้า : | GREATER CA-R-BON |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 260 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 106/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | medicinal charcoal |
| ชื่อทางการค้า : | GREATER CA-R-BON POWDER |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 1 gm/1 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 723/38 |
