ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | J.V. NAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1095/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGIDERM - K (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 322/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KEZOMEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 33/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MACRONAZOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 364/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETOHIM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 432/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KESEVIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 347/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KRESSDERM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 381/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | CONAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 278/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETO PIP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 240/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FLUCOZOLE (100 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/42(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FLUCOZOLE (150 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/42(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | BIOZOLE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/43(NG) |
