ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGASIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 225/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NINAZOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 364/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | DERMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 729/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KINO TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 75/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | DIAZON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 406/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SPOROXYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 812/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETOSEP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 202/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETOCINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 775/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NAZOLE TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1075/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KEZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 281/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETOZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 526/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SEATOZOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 277/43 |
