ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCORAL (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1472/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETONAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1536/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KENORAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 136/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KAZINAL TABLETS (BROAD-SPECTRUM ANTIFUNGAL) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 374/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGIZIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1391/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | PASALEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1778/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGINOX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2460/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KONAZOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 858/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETORAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1149/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETOZAL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2290/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 603/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KATSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 660/31 |
