ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NICOZONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 651/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KANDEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 277/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETORAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 545/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NORA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 557/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANOKETO TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 624/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SPOROXYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 207/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KENARAL TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี แอนด์ พี ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 158/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCO-KENAZOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอส.เอ็ม.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 196/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETOTOP TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 254/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGASIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 225/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NINAZOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 364/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | DERMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 729/39 |
