ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETOZAL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2290/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 603/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KATSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 660/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NICOZONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 651/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KANDEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 277/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETORAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 545/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NORA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 557/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MANOKETO TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 624/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SPOROXYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 207/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KENARAL TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี แอนด์ พี ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 158/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCO-KENAZOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอส.เอ็ม.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 196/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETOTOP TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 254/38 |
