ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Liposomal amphotericin B |
| ชื่อทางการค้า : | AMBISOME FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีซีเอช ออริกา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 36/53(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SYSTEMYC CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แสงไทยกําปะนี จํากัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 240/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGAZOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 438/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | MYCORAL (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1472/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETONAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1536/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KENORAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 136/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KAZINAL TABLETS (BROAD-SPECTRUM ANTIFUNGAL) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 374/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGIZIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1391/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | PASALEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1778/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGINOX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2460/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KONAZOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 858/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | KETORAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1149/30 |
