ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACTAFECT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 457/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | PIROBAN OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 374/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACIDAL |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 639/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BANBACT OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 368/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACOBYE |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 156/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACHEU |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 102/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACTICIN |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 207/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | MACROBAN (OINTMENT) |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 118/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | SUPIROCIN OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เกล็นมาร์ค ฟาร์มาซูติคอลส์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 52/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amikacin |
| ชื่อทางการค้า : | LIKACIN GEL 5% |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ส.เจริญเภสัชเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 11/45(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfanilamide+tannin |
| ชื่อทางการค้า : | PISES POWDER |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | (99.3 G+0.41 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | สมจิตต์โอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 393/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sulfadiazine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | THREE GOLD COINS |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | (5 G+65 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 81/29 |
