ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin |
| ชื่อทางการค้า : | GENDA CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 339/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin |
| ชื่อทางการค้า : | GENCIDAL CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1090/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin |
| ชื่อทางการค้า : | SKINFECT CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 501/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin |
| ชื่อทางการค้า : | GENCIN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 186/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin |
| ชื่อทางการค้า : | GENTA (T.MAN) CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 84/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin |
| ชื่อทางการค้า : | BACTAGEN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 579/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin |
| ชื่อทางการค้า : | GARAMYCIN* |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 48/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gentamicin |
| ชื่อทางการค้า : | ELTACIN 0.1% |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 156/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | B.T. BAN |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 208/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | MUPORIN OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 323/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | BACTEX |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1130/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mupirocin |
| ชื่อทางการค้า : | MULACIN |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 102/42 |
