ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ROSTATIN 10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | SUROTIN (10 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 34/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ROSUVASTATIN SANDOZ (10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ROSUCOR 10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 69/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ROSIVA-10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วิวา เฮลท์แคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 25/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | CRESTOR (10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสตร้าเซนเนก้า (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 32/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | VIVACOR (10MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสตร้าเซนเนก้า (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 80/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | CHOLESTOR 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ROSTIN 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ROSTATIN 20 MG (TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 40/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | K-ZUVA 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท มิลลิเมด บีเอฟเอส จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 35/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ROVASTOR 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 50/60(NG) |
