ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | simvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | EUCOR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/45(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | simvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | LOCHOL (20 MG. TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/45(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | simvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ZIMVA (20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 31/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | simvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ZOCOR (20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 35/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | simvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | BESTATIN 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/45(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | simvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | LOCHOL (40 MG TABLET ) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/46(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | simvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | EUCOR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 38/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | simvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ZIMVA (40 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 34/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | simvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ZOCOR (40 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 32/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pravastatin |
| ชื่อทางการค้า : | MEVALOTIN PROTECT 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไดอิจิ ซังเคียว (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 115/56(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pravastatin |
| ชื่อทางการค้า : | PRAVA 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 101/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pravastatin |
| ชื่อทางการค้า : | MEVALOTIN PROTECT 40 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไดอิจิ ซังเคียว (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 116/56(N) |
