ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | SUROTIN (20 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ROSUVASTATIN SANDOZ (20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ROSUCOR 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 70/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | ROSIVA-20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วิวา เฮลท์แคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 24/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | CRESTOR (20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสตร้าเซนเนก้า (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 33/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rosuvastatin |
| ชื่อทางการค้า : | VIVACOR (20MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสตร้าเซนเนก้า (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 81/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pitavastatin |
| ชื่อทางการค้า : | PITASOR 2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 31/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pitavastatin |
| ชื่อทางการค้า : | NIKP-PITAVASTATIN TABLET 2 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิชิอิโคะ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pitavastatin |
| ชื่อทางการค้า : | LIVALO (TABLET 2 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 1/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pitavastatin |
| ชื่อทางการค้า : | LIVALO (TABLET 2 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอฟาร์ม เคมิคัลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 53/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | bezafibrate |
| ชื่อทางการค้า : | POLYZALIP |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 7/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | GOZID |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 196/33 |
