ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | DELIPID |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 633/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | HIDIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 622/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | POLYXIT |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 334/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOPAT |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 382/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOPID |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 420/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | TOLIP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 524/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | DROPID 300 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 731/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | FIBROPID |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 342/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | MANOBROZIL CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 668/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOPICARE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 974/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | MANOBROZIL CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 991/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LIPIDESS 300 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 218/49 |
