ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | CARDELOC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 227/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | METOPROLOL 100 STADA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สตาดา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 177/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol succinate |
| ชื่อทางการค้า : | BETALOC ZOK 100 MG |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอสตร้าเซนเนก้า (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 99/53(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PRENOLOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 495/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | TENOLOL TABLET (100MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 558/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | ATENOL 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 241/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | TETALIN 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 50/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMALOL-100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 599/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | BANOLOL 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1291/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | ATEMIN - 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 82/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | EUTENSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 302/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | ATLOL 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 252/49 |
