ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | ATLOL 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 252/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | DENOLOL-100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 455/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | TENAMED 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 7/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | CATENOL - 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 69/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | TENROL - 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | จีไอเอส ฟาร์มา, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 111/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | VELORIN 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 109/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PRENOLOL 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 491/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | ATCARD 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 210/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PRENOLOL 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 496/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | TENOLOL TABLET (50 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 555/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | ATENOL 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 240/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | atenolol |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMALOL - 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 598/41 |
