ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PRORAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1634/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPHANOL (10) TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 727/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | BETALOL 10 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 145/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPRANOLOL TABLETS 10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 346/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ANNALOL - 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 401/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | IDELOL 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 194/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PIPPROLOL 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 476/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | INNORAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 173/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPRANOLOL - 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 200/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CARDENOL 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 63/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | BELOC-10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 408/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPANOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1830/28 |
