ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PROPHALOL (40) TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2032/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | BETALOL 40 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 120/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CARDENOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 476/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ANNALOL - 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 402/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PIPPROLOL 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 475/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | INNORAL 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CARDENOL 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ. เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 226/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | propranolol hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | BELOC-40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 320/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | MELOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 212/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | METPROLOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 371/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | SEFLOC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 750/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metoprolol tartrate |
| ชื่อทางการค้า : | MELOC TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 357/40 |
