ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 69/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 94/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 406/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | PYRAD - POVIDONE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 673/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POLIDINE SOLUTION 10 % |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 533/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | PIODINE |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยาวราช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 833/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE V.S. |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 480/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | PODINE SOLUTION |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 903/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDONE FRX |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 347/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE (T.MAN) SOLUTION |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 415/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDONE IODINE SOLUTION |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 10 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ศิริบัญชา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 17/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | PROVIDIN SCRUB 7.5% |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1673/28 |
